Jumatano, 25 Septemba 2013

MKT WA UVCCM TAIFA SADIFA JUMA KHAMIS AFUNIKA IRINGA,CHADEMA WAPATA HOFU NA ZIHARA YAKE

katika ziara yake hiyo juzi aliambatana na baadhi ya wajumbe wa kamati ya utekelezaji na maofisa wa makao makuu akiwamo Seki Kasuga ambae pia ni mjumbe wa baraza kuu Taifa akiwakilisha mkoa wa Iringa.

pamoja na kuyatikisa matawi ya chadema Iringa hali iliyomfanya mbunge wa CHADEMA kupiga simu mara kwa mara kwa baadhi ya vijana Iringa akiwaomba vijana wake wasishiriki ziara hiyo jambo ambalo halikufanikiwa.

Mwenyekiti Sadifa alifungua kambi ya vijana Iringa na kutembelea chuo cha Ihemi,alipokea bendera mpakani mwa wilaya ya  Iringa vijijini na Mufindi,alikutana na vijana katika mikutano ya ndani na nje.

huu ni muendelezo wa mashambulizi yanayofanywa na CCM na jumuiya zake kila kona ya nchi kufuta uongo na uzushi uliosambazwa na vyama vya upinzani hasa chadema
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu