Jumapili, 29 Septemba 2013

MKT WA UVCCM TAIFA;SADIFA JUMA KHAMIS AWAVURUGA WAPINZANI TEMEKE DSM






katika ziara hiyo bwana Sadifa ameweza kuwapa kadi jumla ya vijan 650na ahadi zake zote alizotoa amezitekeleza kwa kutoa jezi,mipira na pesa tasilimu. suala ambalo lilionekana kuwapa presha vyama vya CUF NA CHADEMA kiasi cha kuchimba barabara kuzuia msafara wa mwenyekiti huyo ulipokuwa unapita, lakini kupitia vijana imara wa CCM waliweza kuhakikisha amani inatawala na kila kitu kinaenda sawa kama kilivyopangwa



Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu