Jumatano, 11 Septemba 2013

MSAFARA WAKINANA WAWASILI SHINYANGA VIJIJINI

 Mbunge wa Jimbo la Swola Ahmed Salum akiwasalimu wakazi wa Luhambo Didia wakati wa mapokezi ya Katibu Mkuu wa CCM Taifa Ndugu Abdulrahman Kinana.

Katibu Mkuu wa CCM Taifa akiwashukuru wakazi wa Luhambo Didia kwa mapokezi mazuri.
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu