Jumatatu, 30 Septemba 2013

NAIBU KATIBU MKUU UVCCM BARA COM MFAUME KIZIGO AWAFUNDA UVCCM UKONGA








KIZIGO ALIWATAKA VIJANA HAO KUENDELEA KUKIIMARISHA CHAMA NA JUMUIYA ZAKE KWA KUWA HAKUNA MBADALA WA CCM TANZANIA,
ALIFAFANUA MAJUKUMU YAO NA NINI WAJIBU WAKO KATIKA KAZI ZAO.SEMINA HIYO ILIYOJUMUISHA VIONGOZI WA KATA ZOTE 8 ZA UKONGA ILIKUWA YENYE MAFANIKIO NA KUTOA HARI MPYA YA KIUTENDAJI KATIKA JIMBO HILO.

Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu