Alhamisi, 3 Oktoba 2013

RAIS KIKWETE ATEKELEZA AHADI ZAKE MKOA WA PWANI

Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akikata utepe kuzindua rasmi Gati la Mafia iliyojengwa wilayani Mafia leo.Kushoto ni Waziri wa Uchukuzi Dkt.Harrison Mwakyembe,Wapili kushoto ni Mbunge wa Mafia Mheshimiwa Abdul Karim Shad,Watatu kushoto ni Mkuu wa Mkoa wa Bwani Bi.Mwantum Mahiza na kulia ni Mke wa Rais Mama Salma Kikwete
Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akitembea kwenye Gati la Mafia lenye urefu wa kilometa moja na nusu muda mfupi baada ya kuifungua rsmi mjini Mafia leo.Weninge katika picha kushoto ni Mkuu wa Mkoa wa Pwani Bi.Mwantumu Mahiza,Wapili kushoto ni Mke wa Rais Mama Salma Kikwete,Wanne kushoto ni Mkuu wa Wilaya ya Mafia Bi.Sauda Mtondoo na kulia ni mbunge wa Mafia Mhe.Abdul Karim Shad.
 Gati ya Mafia iliyofunguliwa rasmi na Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete mjini Mafia leo (picha na Freddy Maro)
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu