Ijumaa, 8 Novemba 2013

Ajira kwa Vijana wa Gairo

Nivema Viajana tukajituma kwa Kuanza kujiajiri wenyewe kwani ukijiari unafaidika kwa asilimia Mia kwani chocho unachokiingiza ni chako kwa Fida yako. 
Wakati Vijana wa CCM wakijituma kwa Hali zaidi Kasi zaidi na Nguvu zaidi vijana wa Chama filani Pinzani wamekalia kulumbana na kubishana majukwaani na Mitandaoni badala yakuhamasishana kufanya kazi kwa Bidii wao wanahamasishana Kuandamana, Kugoma, Kutusi mitandaoni, Majukwaani nk....
Tujitume Vijana wa Tanzania tuache Ushabiki tuwe wazalendo ili Kuliokoa Taifa letu.




 Mbwa wadogo wadogo wazuri sana.

 Usithubutu kusogea hovyo hovyo apo.

Mnakaribishwa watanzania wote kufika na Kununua Mbwa hao kwa Ajili ya Ulinzi na kupata Mbwa wengine wale wadogo wadogo wanaotumika zaidi kama Urembo tu na kusaidia ulinzi kidogo.
Tuwaunge mkono Jina hawa kwa Kuwatia Moyo na Kuwaunga Mkono ktk Biashara yao hiyo ya Kuuza Mbwa wa Kisasa. Huko GAIRO.
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu