Jumanne, 5 Novemba 2013

Viongozi UVCCM waendelea na Ziara....!!

Ile Ziara ya Viongozi wa UVCCM Mkoani morogoro imeendelea tena leo kwa Hali, Nguvu, na Kasi zaidi,
Leo hii wametembelea na Kuzindua Shina la UVCCM, Hivo hii ni mikakati endelevu kuhakikisha tunazidi weka mambo sawa kwa Wananchi wetu wanazidi kupotoshwa na kundi la wanasiasa Uchwala, Hivo Tunawakalibisha Raia kujitokeza kwa wingi ktk mikutano ili kuwaelimisha kwa Ukweli na Uhakika.
 Shina la wakereketwa wa UVCCM limefunguliwa na Ndg. Herieth Edward Sutta ktk picha , akisindikizwa na Viongozi wenzie ktk Picha.
 Hapa ni wananchi wa Kilosa wakiwa ktk Eneo la Mkutano na uzinduzi wa Shina la UVCCM

Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu