Jumatatu, 11 Novemba 2013

Ziara ya Viongozi UVCCM Morogoro Vijijini...!!


 Kila walipopita waliwaelimisha Watoto kwani ni Viongozi wajao hao.



Mjumbe wa Baraza Kuu Taifa Ndg Asenga Abubakar akitandaza Bendera ktk Moja ya Mashina ya CCM

Vijana na Watoto wadogo Makada wa Chama cha Mapinduzi wanaujua ukweli kuhusu chama cha Mapinduzi na Propaganda zote za Chadema hivo huwadanganyi hata kidogo Watoto hao. KIDUMU CHAMA.
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu