Alhamisi, 27 Machi 2014

RIDHIWANI ANAFAHAMU WANANCHI WAKE NA CHANGAMOTO ZAO

 Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akimnadi mgombea wa nafasi ya ubunge jimbo la Chalinze  kupitia CCM Ndugu Ridhiwani Kikwete kwenye mkutano wa kampeni uliofanyika kwenye kijiji cha Mazizi ambapo alisema moja ya sifa za mgombea ni kuwafahamu wananchi wake, na wananchi wake kumfahamu, kufahamu changamoto za wananchi na kufahamu namna ya kuzitatua changamoto hizo.
 Ridhiwani Kikwete akijinadi kwa wananchi wa kijiji cha Mazizi kata ya Msata ambapo aliahidi kujenga shule,kusaidia wakina mama na vijana,kushirikiana na wana Chalinze katika kutafuta ufumbuzi wa matatizo ya afya,kuinua kilimo,kufanya juhudi za dhati kuboresha kilimo.
Mjumbe wa Mkutano Mkuu wa CCM Taifa Ndugu Ridhiwani Kikwete  akifungua shina la Tonga Road wakati  wa ziara za mikutano ya  kampeni za ubunge.
 Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akihutubia wakazi wa kijiji cha Tonga wakati wa kumnadi mgombea wa CCM jimbo la Chalinze Ndugu Ridhiwani Kikwete.
 Wazee wa kijiji cha Diozile wakisoma vipeperushi vyenye wasifu wa Ridhiwani Kikwete wakati wa mkutano wa kampeni za ubunge jimbo la Chalinze zilizofanyika kwenye viwanja vya shule ya msingi Lubaya.
 Kila aina ya furaha kwa vijana wa Msoga ambapo mgombea wa Ubunge jimbo la Chalinze Ndugu Ridhiwani Kikwete alifanya mkutano wa hadhara kwa wananchi wa kijiji hicho.
 Karibu wa NEC Itikadi na Uenezi akihutubia wapiga kura wa Ridhiwani Kikwete wakati wa mkutano wa kampeni uliofanyika Msoga ambapo wananchi hao wamesema kijijini kwao hakutokuwa na kura kwa wapinzani.
Mjumbe wa Mkutano Mkuu wa CCM Taifa Ndugu Ridhiwani Kikwete akikata utepe kufungua shina la UVCCM Msoga baada ya kumaliza mkutano wa hadhara wa kampeni za ubunge.
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu