Jumatatu, 26 Mei 2014

CHADEMA YAZIDI KUSHUKA KISIASA JIMBO LA IRINGA MJINI, MBUNGE NA VIONGOZI WAKIMBIA MKUTANO WA WANAFUNZI



Huu ni mkutano ulioandaliwa na wanafunzi wa vyuo  vikuu Iringa ambao ni wanachama wa chadema ambao mbunge Msigwa alipaswa kuwa mgeni rasmi jana katika uwanja wa Mwembetogwa ila hakufika kabisa 
Kushuka na kupanda kwa mbunge Msigwa  jimbo la Iringa mjini hii ni dalili mbaya kuliko  uwanja  wa mwembetogwa ambao kila wakati watu wamekuwa wakijaa sasa hakuna tena 
Viongozi wa wanafunzi  wakihutubia wananchi wachache wengi wao wakiwa wanachuo wenyewe wana Chadema
diwani Frank Nyalusi ni kiongozi pekee aliyefika huku katibu wa chama hicho wilaya na mbunge walishindwa kufika mbali ya kualikwa 
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu