Jumanne, 10 Juni 2014

KATIBU WA UVCCM MKOA WA IRINGA AANDA MAAFALI KWA WAHITIMU WA VYUO AMBAO NI MAKADA WA CCM

Moja ya vyeti vya Makada wa Chama Cha Mapinduzi(CCM) wanao hitimu vyuo vikuu.
Katibu Mkuu wa UVCCM Mkoa wa Iringa Kamanda Haidary Alawi akimkaribisha Mgeni rasmi wakati wanaingia Ukumbini.
 Katibu Mkuu wa UVCCM Mkoa wa Iringa  Kamanda Haidary Alawi akibadilishana Mawazo na Katibu wa Chama Cha Mapinduzi(CCM) Mkoa wa Iringa.
 Katibu Mkuu wa UVCCM Mkoa wa Iringa Kamanda Haidary Halawi akitafakari jambo.
Makada wa Chama Cha Mapinduzi ambao ni Wahitimu wakipokea vyeti vyao. 

 Hayo ni mahafali ya pamoja ya vyuo vya IRINGA chini ya ofisi ya UVCCM MKOA wa Iringa

Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu