Jumapili, 8 Juni 2014

MBONI MHITA NDANI YA ARUSHA JUNE 6/2014

NB
Add caption
Pamoja na kufungua mashina na kufanya mikutano ya hadhara,,,makamu mwenyekiti aliwataka vijana kujitambua na kukataa kutumika na makundi ya watu kwa maslahi yao wakati vijana ndio wanaoteseka,aliwataka vijana wa Arusha kujiuliza maamuzi yao ya hasira kama ya mewasaidia kitu hadi sasa,,,aliwaomba wajifunze kutokana na makosa na na pia vijana wajipange kugombea nafasi mbalimbali katika chaguzi zijazo,,,,

"vijana tusikubali kukata tamaa,twendeni pamoja tushikamane tusaidiane katika kujenga nchi yetu na pia maendeleo yetu..."
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu