Jumatatu, 23 Juni 2014

NAPE AWATAKA WASOMI KUSHAURI KATIKA KUBORESHA SERA ZA CHAMA


 Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akizungumza na wanachama wa CCM wa Tawi la STEMMUCO mkoani Mtwara wakati wa sherehe za kuwaaga wanachama wa CCM waliohitimu masomo yao katika Chuo cha SAUT ambapo aliwaambia wasomi washiriki katika kukisaidia chama hasa katika kuboresha sera mbali mbali.
 Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Mtwara Ndugu Mohamed Sinani akizungumza wakati wa sherehe za kuwaaga wanachama wa CCM Tawi la STEMMUCO mkoani Mtwara ambao wamehitimu masomo katika Chuo cha SAUT ,Mwenyekiti aliwaeleza wanafunzi hao kuwa CCM ni chama pekee kinachoweza kuwavusha kutoka hapa walipo na kusonga mbele.
 Katibu wa CCM Mkoa wa Mtwara Ndugu Shaibu Akwilombe akizungumza wakati wa sherehe za kuwaaga wanachama wa CCM Tawi la STEMMUCO mkoani Mtwara ambao wamehitimu masomo katika Chuo cha SAUT ambapo alisisitiza wasomi kufanya tafiti zao kabla ya kuchagua chama gani cha siasa kinaweza kuwasaidia.

 Baadhi ya wanachama waliohitimu kutoka chuo cha SAUT wakifuatilia kwa makini hotuba kutoka kwa viongozi wao wakati wa sherehe za kuwaaga rasmi zilizofanyika kwenye ukumbi wa Pentecoste COCO Beach Mtwara
 Mwajuma Abas Nasombe na Zena Ibrahim wakiimba shairi maalum linalohusu CCM
 Wanachama wa Chama Cha Mapinduzi wakiimba nyimbo za hamasa.
 Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akionyesha juu moja ya kadi za Chadema zilizorudishwa  kisha wanachama hao kujiunga na CCM
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu