Jumapili, 8 Juni 2014

UVCCM WAZIDI KUITESA JUVICUF NA BAVICHA,,,WAKATI WAO WANAHAHA NA UKAWA,,,,UVCCM YAENDELEA NA VIKAO VYA KAZI KUTIMIZA MAJUKUMU YAKE YA KUSAIDIA VIJANA WA TANZANIA

Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi umeonekana kuwa mbele zaidi ya jumuiya nyingine za vyama vya siasa,,,kutokana na taratibu zake za kuamua mambo kwa pamoja na kufanya vikao vyao kwa mujibu wa kanuni,
akizungumza leo wakati wa ufunguzi wa kikao hicho cha secretariet, mwenyekiti wa kikao hicho ambae ni katibu mkuu wa UVCCM Taifa Ndugu SIXTUS MAPUNDA, alisema: " hiki ni kikao cha kawaida cha kazi,nawaomba sana jumuiya nyingine za vyama vya siasa kuiga mfano wa UVCCM ili wawe na maamuzi ya pamoja yatakayowaepusha na migogoro ya mara kwa mara...kikao hicho ambacho kwa kawaida uwajumuisha wajumbe toka Bara na Zanzibar pia imedhihirisha kuwa ni jumuiya iliyokuwa kimuungano katika kuidumisha TANZANIA.
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu