Ijumaa, 13 Juni 2014

WAZIRI: TUWAEPUSHE VIJANA WETU NA UHAFIDHINA


Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa, Ban Ki Moon,  akifunguza majadiliano  kuhusu mazingira yanayochangia kuendenea kwa vitendo vya  kigaidi.  majadiliano hayo yamefanyika siku ya  Jumatano yakitangulia mkutano wa nne utakafanya tathmini kuhusu Mkakati wa Umoja wa Mataifa wa Kudhibidi Ugaidi.  Katika salamu zake, Katibu Mkuu amesema hakuna sababu iwayo yoyote ile  inayoweza kuhalalisha ugaidi.  Kulia kwake ni Rais wa Baraza  Kuu la Umoja wa Mataifa Bw, John Ashe .
Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,  Mhe.  Pereira Silima ( Mb) akichangia majadiliano hayo. Naibu  Waziri anaongoza ujumbe wa Tanzania.  Katika  mchango wake amesema kuna kila sababu ya  kuhakikisha kuwa vijana hasa wale wasiokuwa na  ajira hawashawishiki kujiunga na uhafidhina na kwamba kutoka na changamoto mbalimbali zikiwamo za ukubwa wa mipaka baina ya nchi na nchi, tishio la ugaidi na uhafidhina kwa nchi za Afrika Mashariki ni kubwa.
Ujumbe wa Tanzania katika Mkutano huu  ukiongozwa na Naibu Waziri Silima walioketi  nyuma ni  Bw.  Abdalla Khamis  Afisa katika Uwakilishi wa Kudumu na    Bw. David Hiza. Kamishna Msaidizi wa  Jeshi la Polisi na  Mratibu  Kituo cha Kitaifa cha  Kuratibu Mapambano dhidi ya Ugaidi.
Wajumbe ukumbini
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu