Jumatatu, 25 Agosti 2014

"HII NDIO UVCCM NINAYOIJUA..."JK


MR LIMO MNEC WA CCM KINONDONI AKIHUTUBIA JANA DSM KTK VIWANJA VYA MANZESE
MEYA WA MANISPAA YA KINONDONI MH YUSUPH MWENDA AKITOA TAKWIMU ZA MAENDELEO KWA WANANCHI JANA MANZESE

MEYA WA MANISPAA YA ILALA NA MJUMBE WA KAMATI KUU WA CCM,,JERRY SILAA AKIONDOKA VIWANJA VYA MANZESE JANA KTK YA UMATI MKUBWA

JERRY SILAA AKIFANYA YAKE JUKWAANI MBELE YA UMMA

HUYU NDIE KIJANA WA CCM JERRY SILAA

MBELE MEZA KUU TOKEA KUSHOTO NI MNEC WA IRIMGA,MWENYE MIWANI NI NDUGU SAIDI MKT WA UVCCM WILAYA YA KINONDONI,NA WA KUSHOTO MWA JERRY SILAA NI COM OMARY MWANANGWALU MKUU WA UTAWALA WA UVCCM MAKAO MAKUU


UMMA UKISIKILIZ AKWA MAKINI

TULIAHIDI TUMETEKELEZA


CHIPUKIZI WA CCM,COM MPOKWA KAIMU KATIBU MSAIDIZI MKUU UVCCM TAIFA,MNEC ANTHONY MAVUNDE NA MKT WA UVCCM MKOA WA PWANI MUHAMED NYUNDO WAKIELEKEA KUANZ AKAZI WILAYA YA TEMEKE JANA

MNEC MUHAMED NYUNDO NA ANTHONY MAVUNDE WAKISHIRIKI UZINDUZI WA SHINA LA UVCCM JANA

MAKAM MKT UVCCM TAIFA BI MBONI MHITAAKIWA NA MKT WA UVCCM WILAYA YA ILALA SAMBAMBA NA BI ZAINABU KATIMBA KATIBU WA IDARA YA OGANAIZESHENI NA SIASA UVCCM MAKAO MAKUU

UMMA UKIISIKILIZA CCM

COM MWIGULU NCHEMBA AKIWA NA MJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA BI SEK KASUGA JMOS IRINGA KATIKA MKUTANO WA KUMSIMIKA KAMANDA WA UVCCM MKOA HUO

SEK KASUGA AKIEAJIBIKA IRINGA

MAKAM MBONI MHITA AKIJIANDAA KUANZA KAZI MCHAKAMCHAKA

MKT WA UVCCM MKOA WAKILIMANJARO CO MUSHI,,AKITOKA JUKWAAANI BAADA YA KUMALIZA YAKE NA KUMUACHA COM DK NGWARU AKILITIBU JUKWAA JANA WILAYA YA ROMBO KULIKOMBOA JIMBO

COM NGWARU AKIFURAHI JAMBO BAADA YA KUSAKISIWA MCHANGO WA SH MILIONI MOJA KWA WANANCHI WA ROMBO JANA


Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu