Alhamisi, 4 Septemba 2014

JENGO LA ZAMANI LA MAKAO MAKUU YA UMOJA WA VIJANA WA CCM TAIFA YAANZA KUBOMOLEWA

Alama ya Nguvu ya Kijana kwa Taifa

jengo la kihistoria la UVCCM limeanza kubomolewa kupisha ujenzi mwingine wa jengo la vijana
.
HONGERENI SANA VIONGOZI WAKUU WA UVCCM KWA JUHUDI NA HATIMAE YAMEANZA KUTIMIA.

ni akili ya kawaida sana kama mzee Sabodo aliwauliza wale watani zetu niwasaidie nini,,,,kumwambia tu "mzee tunakiwanja bunju tujengee ata jengo la makao makuu ya BAVICHA,,," ni akili tu ya kawaida sana ,,,,LAKINI DUU
WATU WANAPENDA CASH,,,WASHAIMALIZA,,,babu na wenzake

HAYA YANATAKA KUFIKIRI

TWENDENI PAMOJA UVCCM
UMOJA NI USHINDI


Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu