Jumamosi, 20 Septemba 2014

MWENYEKITI WA UVCCM TABORA MH. SEIF GULAMALI AZINDUA LIGI YA UVCCM GULAMALI CUP

Hapa ilikuwa mwisho wa ziara wilayani Igunga kwa M.kiti Uvccm Mkoa wa Tabora kuzindua ligi ya Uvccm Gulamali Cup ambapo timu za Kata zoote 24 zitashiriki kuanzia kushindana kuanzia Vijiji na Vitongoji na kupata bingwa wa Kata na baadae Tarafa zaidi ya timu 260 zitashiriki ni sawa na vijana wasiopungua 4000 watashiriki hii ni sehemu mojawapo ya kufahamiana,Ni furaha,kujenga Upendo kukuza vipaji vyao lakini pia Uchumi.nipende kuwaambia Asanteni sana wakazi woote wa Igunga kwa Mapokezi yenu yale yoote tuliyoyaona na kuyasikia tutayafanyia kazi.


Na Sufyan Omar
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu