Jumatatu, 8 Septemba 2014

SOPHIA KIZIGO AFANYA ZIARA WILAYA YA ILEMELA



BI.SOFIA KIZIGO AKIWA NA M/KITI WA WILAYA YA ILEMELA NA WAJUMBE PAMOJA NA WA KUU WA IDARA WA KINENA MAMBO YA KUKIJENGA CHAMA NA JUMUHIA.KARIBU TENA BI.SOFIA KIZIGO.


PICHA YA PAMOJA NA MGENI ALIYEFIKA LEO KUTOKA DODOMA BI.SOFIA KIZIGO BAADA YA KIKAO.




Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu