Jumatatu, 22 Septemba 2014

UVCCM KATA YA NGUVUMALI WAMSIMIKA KAMANDA


Kamanda wa Kata ya Nguvumali Mr. Bernard Goliama akiapishwa RASMI kubwa Kamanda wa kata Ya Nguvumali Tanga. Lilikuwa tukio la kipekee sana katika Kata. Tunawashukuru sana vijana wa Nguvumali kwa Imani na Mimi. Nitajitahidi kwa uwezo wangu wote kuunganisha vijana((UVCCM) na vijana wengine). Tukio hili Lilifanishwa na Viongozi wa Juu wa CCM Wilaya na Wazee wa Nguvumali na Kunisimika RASMI. ASANTENI SANA.








By Sufyan Omar
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu