Ijumaa, 7 Novemba 2014

BARAZA KUU LA UVCCM TAIFA LAENDELEA SALAMA NA AMANI DODOMA,PINDA ALIZINDUA RASMI,ASEMA WATANZANIA WALAMBE ASALI NI DAWA NA NI CHAKULA,VIJANA WA SIMAME IMARA

WAZIRI MKUU MIZENGO PINDA AKIFUNGUA RASMI BARAZA KUU LA UVCCM TAIFA NOV 07/2014 PUNDE LEO DODOMA,ALIWAHASA NA KUWATAKA VIJANA KUENDELEA KUIJENGA NCHI KWA BIDII,KUTOKURUDI NYUMA,KUJISHUGHULISHA KWA SHUGHULI HALALI KUKATAA MADAWA YA KULEVYA,KUFUGA NYUKI ILI KUUZA ASALI,ASALI NI CHAKULA NA ASALI  NI DAWA

Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu