Jumatatu, 17 Novemba 2014

MAHAFALI YA KWANZA KIDATO CHA NNE SEKONDARI YA MT. PETER KLEVA IHUMWA, DODOMA

Rais Mstaafu awamu ya tatu Benjamini Mkapa akihutubia kwenye mahafali ya kwanza ya kidato cha nne shule ya sekondari ya mtakatifu Peter Kleva huko Ihumwa nje kidogo ya Manispaa ya Dodoma, Jumapili Novemba 16, 2014. Mkapa aliwaasa vijana wanaosoma sasa kufanbya bidii katika masomo
Rais mstaafu awamu ya tatu Benjamini Mkapa (kushoto) akifurahia jambo na mwenyeji wake Mkuu wa Shule ya sekondarei Mt Peter Kleva ya Ihumwa nje kidogo ya mji wa Dodoma Padri James Andrew Ayaga jana kwenye mahafali ya kwanza ya shule hiyo
Baadhi ya wahitimu wakifuatilia hotuba
Rais Mkapa akiwasili
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu