Jumamosi, 13 Desemba 2014

TASWIRA YA ZIARA YA KATIBU WA UVCCM TAIFA MKOANI TABORA



Naendelea kuwashukuru sana wakaazi wa Wilaya ya Igunga na Nzega za mkoa wa Tabora kwa mapenzi yenu kwa chama cha Mapinduzi na wale wote waliokuwa wapinzani walionirudishia kadi na kujiunga na CCM
KumbukenI yote tuliozungumza na kukubaliana kuwa:
JumapilI ya tarehe 14 desemba tuwahi kwenda kupiga kura kuchagua viongozi wetu wote toka CCM

 Wakati wa kupigia kura kwa katiba inayopendekezwa ukifika twendeni tuipigie kura ya ndio
suala la escrow lipo mikono salama,na tunaimani kubwa na rais wetu atalimaliza kwa hakI


Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu