Ijumaa, 16 Januari 2015

KATIBU MKUU WA CCM,NDUGU KINANA AHITIMISHA ZIARA KWA KISHINDO JIMBO LA MPENDAE,MKOA WA MJINI MAGHARIBI


 Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Abdulrahman Kinana akiwahutubia wananchi na wanachama wa chama hicho,waliofika kwa wingi katika mkutano wa hadhara,wakati Ndugu Kinana alipokuwa akihitimisha ziara yake katika jimbo la Mpendae,wilaya ya Amani mkoa wa Mjini Magharibi.Ndugu Kinana kabla ya kuhitimisha ziara hiyo alishiriki kazi za kijamii na kukagua miradi mbalimbali ya chama.
katibu wa NEC-Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akiwahutubia wananchi na wanachama wa chama hicho,waliofika kwa wingi katika mkutano wa hadhara,wakati Ndugu Kinana alipokuwa akihitimisha ziara yake katika jimbo la Mpendae,wilaya ya Amani mkoa wa Mjini Magharibi.Nape pia aliipongeza kazi nzuri inayofanywa na Dkt shein ya kuimarisha chama,amewataka viongozi mbalimbali wa chama hicho kuiga mfano wake,pia amewataka viongozi wa chama hicho kuacha kuwa na majivuno badala yake watoke na kukutana na wananchi kuwasikiliza na kuwatatulia matatizo yao kwa namna moja ama nyingine.
 Baadhi ya Wanahabari wakiwa kwenye mkutano wa hadhara uliofanyika jioni ya leo katika uwanja wa Binti Amran Mpendae,wakati Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Kinana alipokuwa akihitimisha ziara yake katika Wilaya ya Amani,Jimbo la Mpendae mkoa wa Mjini Magharibi.
Sehemu ya umati wa Wakazi wa wilaya ya Mpendae na wanachama wa CCM wa jimbo la Mpendae,wilaya ya Amani,Mkoa wa Mjini Magharibi wakifuatilia yaliyokuwa yakijiri katika mkutano wa hadhara uliofanyika jioni ya leo katika uwanja wa Binti Amran Mpendae,wakati Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Kinana alipokuwa akihitimisha ziara yake katika Wilaya ya Amani,mkoa wa Mjini Magharibi.
 Mkutano ukiendelea katika uwanja wa Binti Amrani Mpendae,Wilaya ya Amani mkoa wa Mjini Magharibi jioni ya leo.


 Sehemu ya Meza Kuu.
 Naibu Katibu Mkuu wa CCM-Zanzibar,Vuai Ali Vuai akisoma baadhi ya vifungu vilivyomo kwenye katika inayopendekezwa mbele ya wananchi (hawapo pichani) katika mkutano wa hadhara,uliofanyika jioni ya leo kwenye uwanja wa Binti Amrani Mpendae,Wilaya ya Amani,mkoa wa Mjini Magharibi.
 Sehemu ya umati wa Wakazi wa wilaya ya Mpendae katika jimbo la Mpendae,wilaya ya Amani,Mkoa wa Mjini Magharibi wakifautilia yaliyokuwa yakijiri katika mkutano wa hadhara uliofanyika jioni ya leo katika uwanja wa Binti Amran Mpendae,wakati Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Kinana alipokuwa akihitimisha ziara yake katika Wilaya ya Amani,Jimbo la Mpendae mkoa wa Mjini Magharibi.
 katibu wa NEC-Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akiwalisha kiapo baadhi ya wanachama wapya walijiunga na chama hicho sambamba na kukabidhiwa kadi za uanachama.
 Sehemu ya viongozi mbalimbali wa chama cha CCM wakishangilia jambo katika mkutano huo wa hadhara uliofanyika leo kwenye uwanja wa Binti Amrani Mpendae,wilaya ya Amani mkoa wa Mjini Magharibi.
 Wakifuatilia yaliyokuwa yakijiri kwenye mkutano huo wa hadhara.
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu