Jumapili, 22 Machi 2015

ARUSHA;TUMEMSIKIA KINANA,AMETULIELIMISHA HATUTORUDIA MAKAOSA


Saturday, March 21, 2015
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akihutubia wakazi wa Arusha mjini kwenye uwanja wa mkutano wa Sheikh Amri Abeid ambapo aliwaambia wananchi hao kuwa CCM itaendelea kuwatetea watu masikini na itahakikisha inawapa nafasi za uongozi watu wanaokubalika na wananchi.
 Mwenyekiti wa CCM wa mkoa Onesmo Ole Nangole akihutubia wananchi wa Arusha ambapo aliwataka mawaziri kufanya ziara vijijini badala ya kukaa maofisini.
 Katibu wa Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akihutubia wakazi wa Arusha mjini na kuwaambia pesa isitumike kununulia madaraka .

 Amani Ole Silanga aliyekuwa Mwenyekiti wa Chadema wilaya ya Monduli na kujiunga na CCM akihutubia wananchi kwenye uwanja wa Sheikh Amri Abeid.
  Amani Ole Silanga aliyekuwa Mwenyekiti wa Chadema wilaya ya Monduli na kujiunga na CCM akihutubia wananchi kwenye uwanja wa Sheikh Amri Abeid ambapo alisema Chadema hakina watu wenye sifa za kuongoza.
 Aliyekuwa Mwenezi wa Chadema kata ya Olorien  Prosper Mfinanga (kulia) akionyesha baadhi mabango kwa Katibu wa NEC Itikadi wa CCM Taifa Nape Nnauye, Mwenezi huyo wa Chadema amejiunga rasmi na CCM kwenye mkutano wa hadhara uliofanyika uwanja wa Sheikh Amri Abeid, Arusha mjini.
 Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi akisalimia wananchi kabla ya kuanza kuhutubia wananchi,
 Prosper Mfinanga aliyekuwa Mwenezi wa Chadema wilaya ya Olorien akimpa mkono Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana mara baada ya kujiunga na CCM.
 Wananchi wakifuatilia mkutano
 Waandishi wa habari wakihakikisha wanapata kila tukio
 Umati wa watu kwenye uwanja wa Sheikh Amri Abeid
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akiwasili kwenye uwanja wa mkutano wa Sheikh Amri Abeid tayari kuhutubia.
Mwenyekiti wa Vijana wa CCM mkoa wa Arusha Robinson Meitinyiku akihutubia wananchi wa mkoa wa Arusha ambapo aliwaambia wananchi hao Kikwete amerahisisha miundo mbinu, ameongeza vyuo na shule za sekondari na za msingi ,ameboresha huduma ya afya ikiwa ndio tafsiri ya maisha bora kwa kila mtanzania.
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu