Jumatatu, 30 Machi 2015

ASENGA ABUBAKAR: TUMECHOKA NA MICHANGO YA DIWANI WA CHADEMA KILOMBERO

Komredi Asenga Abubakar akizungumza katika Mkutano wa Hadhara uliofanyika Kilombero, Ifakara.
 Komredi Asenga Abubakar akizungumza katika Mkutano wa Hadhara uliofanyika Kilombero, Ifakara.
 Komredi Asenga Abubakar akizungumza katika Mkutano wa Hadhara uliofanyika Kilombero, Ifakara.
Komredi Asenga Abubakar akizungunguka mtaani Kilombero, Ifakara.

IFAKARA KILOMBERO,,,TUMECHOKA NA MICHANGO YA MAENDELEO TOKA DIWANI WA CHADEMA,,,,,,,walidanganya wakati wakampeni kuwa wataongoza na kuleta maendeleo bila micha...ngo sasa nini?
Geti la ushuru kero kubwa
baadhi ya watendaji wa kata hasa wa Mbingu,,,,amekuwa kero
CCM NI CHAMA CHA KUDEAL NA CHANGAMOTO ZA UMMA,,,TUTASHINDA PAMOJA

Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu