Jumatano, 11 Machi 2015

KINANA ZIARANI WILAYA YA BAHI DODOMA


Tuesday, March 10, 2015

 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akipata mapokezi makubwa mara baada ya kuwasili katika wilaya ya Bahi.
Katibu Mkuu yupo kwenye ziara ya kujenga na kukiimarisha Chama mkoani Dodoma pamoja na kukagua na kuhimiza utekelezaji wa ilayni ya uchaguzi ya CCM ya mwaka 2010.

 Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Dodoma Mheshimiwa Adam Kimbisa akihutubia wananchi wa kijiji cha Nguji kabla ya kumkaribisha Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana kusalimia na kushiriki uchimbaji mitaro ya kutandikia ma bomba.
 Wananchi wa kijiji cha Nguji wakiwasikiliza viongozi wao.
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akiwasalimu wananchi wa kijiji cha Nguji na kuwataka watunze na kuilinda miundo mbinu ya maji iliyojengwa kijijini kwao.
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana (kushoto), Mkuu wa mkoa wa Dodoma Chiku Galawa wakishirikiana na wananchi wengine kuchimba mfereji wa kupitishia bomba la maji katika kijiji cha Nguji wilaya ya Bahi mkoani Dodoma.
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akiwahutubia wananchi wa kijiji cha Ilindi ambapo alisimama kushiriki ujenzi wa Ofisi ya CCM Tawi la Ilindi.
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akisalimia wananchi nje ya ofisi ya CCM wilaya ya Bahi.
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akiangalia mfumo wa kuzalisha umeme kwa nguvu ya jua unaotumika kuvuta maji kutoka kwenye kisima kuelekea kwenye mashamba ya zabibu ya LUBALA Saccoss inayounganisha jumla ya vijiji vitatu ambavyo ni Lukali,Bankolo na Lamaiti.
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akisalimiana na wananchi wakijiji cha Lamaiti.
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akielekea shambani kushiriki kuandaa shamba la zabibu katika kijiji cha Lamaiti, wilaya ya Bahi mkoani Dodoma.
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akishiriki kuandaa shamba la zabibu kwa kuondoa nyasi kwenye matuta kijijini Lamaiti wilaya ya Bahi mkoani Dodoma.
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akishiriki ujenzi wa nyumba ya mwalimu katika kijiji cha Kongogo,wilaya ya Bahi mkoa wa Dodoma.
 Katibu Mwenezi wa CCM Kata, Ndugu Shaban Dodoso akieleza changamoto za kijiji cha Kongogo kwa Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana na kumueleza wananchi wa eneo hilo wana tatizo la bwawa la maji,tatizo la mawasiliano,tatizo la umeme.
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akizungumza na wananchi wa kijiji cha Kongogo wilayani Bahi .
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akimsikiliza Mbunge wa Jimbo la Bahi Omar Badwel wakati akijibu baadhi ya changamoto za wananchi wa kijiji cha Kongogo.
 Katibu Mkuu Ndugu Abdulrahman Kinana akipata mapokezi makubwa katika kata ya Makanda kijiji cha Chonde wilaya ya Bahi mkoa wa Dodoma.
 Diwani wa kata ya Makanda Antony Boniface Liyamunda akisoma taarifa za miradi ya ujenzi wa Zahanati ya kijiji cha Chonde inayojengwa na nguvu za wananchi, pamoja na uzinduzi wa matrekta 19 yanayomilikiwa na vikundi vidogo vidogo kwa wakulima.
 Mkuu wa Wilaya ya Bahi Ndugu Francis Monga akisalimia wananchi wa kijiji cha Chonde kabla Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana hajahutubia wananchi hao.
 Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akisalimia wananchi wa kijiji cha Chonde wilaya ya Bahi,mkoani Dodoma.
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akihutubia wakazi wa kijiji cha Chonde wilaya ya Bahi mkoani Dodoma.
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akisimikwa kuwa Mzee wa heshima wa kijiji cha Chonde.
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akiwasha trekta kama ishara ya kuzindua mradi wa matrekta 19 ya wakulima waliojiunga kwenye vikundi katiaka kata ya Makanda.
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akishiriki ujenzi wa zahanati ya kijiji cha Chonde wilaya ya Bahi.
 Katibu wa Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akisoma bango la wananchi wa kijiji cha Msisi ambao shule ya Msingi kwa Msisi iliondolewa paa na upepo mkali mwaka 2011 na haijaezekwa mpaka sasa mwaka 2015.
 Madarasa ya shule ya msingi Msisi ambayo yaliezuliwa paa na upepo mkali mwaka 2011
 Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akizungumza na wananchi wa kijiji cha Msisi ambao shule yao imeezuliwa paa tangia mwaka 2011.
Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akiondoka katika eneo la shule ya msingi Msisi baada ya kukamilisha zoezi la kuichangia shule hiyo na itaanza kurekebishwa baada ya wiki mbili.
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu