Jumapili, 19 Aprili 2015

UVCCM WALALA NA WAHANGA WAMAFURIKO WAKIITAKA SERIKALI ITIMIZE AHADI YAKE YA KUWAPA MAKAZI HARAKA







Ndg Husna Sekiboko Mwenyekiti wa kamati ya maafa jana amewahani waathirika wa maafa ya mafuriko Kahama kwa niaba ya BARAZA KUU LA UVCCM TAIFA  kwa kushirikiana na katibu msaidizi mkuu Ndg Mpokwa, katibu wa mkoa wa Shinyanga Dada Teddy, Mjumbe wa baraza kuu Taifa anaepitia mkoa wa Shinyanga ndugu Zuber Bundara na mbaraza wa Kigoma Ndg Waziri Moris. wamekabidhi misaada mbalimbali ikiwemo unga, Maharage, chumvi na sabuni.

Wahanga wameishukuru sana UVCCM  na wameomba jamii iguswe na jambo hili kama UVCCM  ilivyokuswa kwa sababu bado misaada inahitajika sana kwa wahanga.

Bi Husna amewashukuru viongozi wote kwa ushirikiano hususani wote waliochangia.

Kidumu chama cha mapinduzi.
Uvccm mbele daima.

Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM