Jumapili, 10 Mei 2015

KAGAME ALIYAKATAA YA KIKWETE!!!!!, ILA YEYE ANAMHUSIA NKURUNZINZA usome ujumbe wake.

" It is not just about the third term, it is about delivery. If your own citizens tell you we don't want you to lead us, how do you say I am staying whether you want me or not?"- Paul Kagame ( The Citizen, Tanzania, Saturday, 9th May)
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu