Jumapili, 10 Mei 2015

MAPACHA WENYE BABA TOFAUTI


1_d262e.jpg
Tukio limetokea New Jersey Marekani kwa mapacha waliozaliwa Januari 2013. Balaa lilianza pale mama mwenye mapacha alipoanza kumdai fedha za matunzo baba wa mapacha. Jambo hilo likafika mahakamani, na mahakama ilipotaka uthibitisho wa uzazi kwa kipimo cha DNA, ndipo ikagundulika, kuwa mama huyo alifanya tendo la ndoa na wanaume wawili tofauti katika wiki moja. Hivyo, kila pacha akawa na baba yake. Mahakama imepitisha hukumu ya baba huyo aliyedhaniwa ni baba wa mapacha, alipe gharama ya matunzo kwa pacha mmoja tu! Chanzo: http://www.dn.se
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu