Jumamosi, 27 Juni 2015

WAZIRI MKUU ATEMBELEA KABURI LA BABA WA TAIFA

WAZIRI MKUU MH: MZENGO PINDA ATEMBELEA KABURI LA BABA WA TAIFA AZAWADIWA KIFIMBO

Waziri mkuu wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania Mh: Pinda akiwasha mshumaa kwenye kaburi  la hayati Baba wa Taifa huko butiama
Waziri mkuu Mh: Pinda akisalimiana na mtoto wa mwalimu wa Baba wa Taifa Madaraka Nyerere alipotembelea Butihama
Waziri mkuu Mh: Pinda akizungumza na mama Maria Nyerere butiama
Waziri mkuu wa Jamhuri Muungano wa Tanzania Mh: Pinda akishika kifimbo baada ya kupewa kama zawadi na familia ya baba wa Taifa

na Adnan

Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM