Ijumaa, 10 Julai 2015

RAIS KIKWETE ALIHUTUBIA BUNGE MJINI DODOMA








Rais Jakaya Kikwete akilihutubia Bunge Mjini Dodoma, Julai 9, 2015








 Rais Jakaya Kikwete akilihutubia Bunge Mjini Dodoma, Julai 9, 2015. Kulia ni Spika wa Bunge Anna Makinda
 Makamu wa Rais Dk Gharib Bilal na Rais wa  Zanzibar Dk. Ali Mohammed Shein wakimsikiliza Rais Kikiwete wakati akilihutubia Bunge mjini Dodoma
 Wadau walioingia kwenye ukumbi wa Bunge wakimsikiliza Rais Kikwete









Rais Kikwete akisisitiza jambo wakati akilihutubia Bunge mjini Dodoma










Hali ya ukumbi wa Bunge wakati Rais Kikwete akilihutubia Bunge mjini Dodoma.









Hali ya ukumbi wa Bunge wakati Rais Kikwete akilihutubia Bunge mjini Dodoma.










Hali ya ukumbi wa Bunge wakati Rais Kikwete akilihutubia Bunge mjini Dodoma. 
Na Sufyan Omar
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu