Jumatano, 12 Agosti 2015

JK AONGOZA KAMATI KUU DODOMA, YAAGIZA MAJIMBO MATANO YARUDIE KURA ZA MAONI UDIWANI NA UBUNGE

Mweneyekiti wa CCM na Raisi wa Jamhuri ya mMuungano wa Tanzania Dkt. Kikwete akiwasili katika ukumbi wa White House mjini Dodoma tayari kwa kuanza kwa kikao cha kamati kuu.
Mweneyekiti wa CCM Raisi Kikwete akifungua kikao cha kamati kuu kilichofanyika katika ukumbi wa White House Dodoma, kulia kwake ni makamo Mwenyekiti CCM Tanzania Visiwani Dkt. Ali Mohammed Shein , na wa kwanza kulia ni makamo mwenyekiti wa CCM Tanzania Bara ndugu Philip Mangula, na wM ndugu Abdulrahmani Kinana
Kikao cha Kamati kuu kilipokuwa kikiendelea katika ukumbi wa White House mjini Dodoma

na: Adinan Juma






Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu