Ijumaa, 25 Machi 2016

KATIBU WA UVCCM NYAMAGANA AFANYA ZIARA KATA YA ISAMILO

Katibu wa Umoja wa Vijana Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Ndugu Odilia Abraham Batimayo akizungumza na Vijana wa Kata ya Isamilo Wilaya ya Nyamagana Mkoa wa Mwanza.

Katibu wa Umoja wa Vijana Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Ndugu Odilia Abraham Batimayo (katikati) na Katibu Hamasa wa Wilaya (Kulia) wakielekea katika kikao na Vijana wa Kata ya Isamilo Wilaya ya Nyamagana Mkoa wa Mwanza.

Katibu wa Umoja wa Vijana Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Ndugu Odilia Abraham Batimayo(wa pili kushoto) akiwa Meza Kuu wakati anatambulishwa na Katibu Hamasa wa Wilaya katika kikao na Vijana wa Kata ya Isamilo Wilaya ya Nyamagana Mkoa wa Mwanza.

Katibu wa Umoja wa Vijana Chama Cha Mapinduzi Wilaya ya Nyamagana Ndugu Odilia Abraham Batimayo, aendeleza ziara yake ya kuimalisha jumuiya katika Kata ya Isamilo.

Akiambatana na Katibu Hamasa wa Wilaya, katibu Odilia amezungumza na kuwa hamasisha vijana juu ya uhai wa jumuiya na kuwahimiza vijana kuwa wazalendo katika kukitumikia chama na kuwa na umoja na mshikamano, lakini pia katika ziara yake hiyo amebaini changamoto mbali mbali zinazo wakabili vijana na kuzitolea ufafanuzi namna gani ya kuzitatua, moja ya changamoto kubwa ikiwa ni swala la ajira kwa vijana aliwaomba na kuwa hamasisha kwa haraka zaidi vijana waweze kuunda vikundi vya ujasiriamali ili kuweza kujikwamua kiuchumi na Kuwaahidi atakua nao bega kwa bega ili vijana kuweza kujiondoa katika hali ya kuwa tegemezi na kutafta fursa za kujikomboa kiuchumi.
 #HapaKaziTu
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu