Jumamosi, 19 Machi 2016

UVCCM WAPINGA KUMPOKEA MWAPACHU


Eeeeh hauwezi kaa kwenye chama hiki miaka 30 utoke alafu urudi upewe kadi zako zilezile kama umekaa miaka 31
Tunashukuru kusikilizwa na sasa aombe afikiriwe akikidh apewe kadi mpya.
Hakuna namna ukitoka ujue hautakubaliwa kurudi kirahisi
Tunataka wanachama waeneo husika waamue juu ya wasaliti.sio viongozi wachache kwa kuchekelea milioni
We have nothing to loose kuitetea CCM, age is on our side.
Unakuwa kiongozi unahama wakati mgumu..unatusi viongozi na chama, alafu urudi tu kama unaenda toilet
HAPANA
#HAIKUBALI

TUTALIFATILIA

Credit kwa Kaimu Katibu Idara ya Hamasa, Sera, Utafiti na Mawasiliano UVCCM TAIFA, Ndugu Abubakar D. Asenga.
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu