Alhamisi, 10 Machi 2016

UVCCM YATOA MSAADA HOSPITALI YA MAWENZI WILAYA YA MOSHI MJINI

Katibu wa Umoja Wa Vijana CCM Wilaya ya Moshi Mjini Ndugu Joel Makwaia, akiwaaga wauguzi wa hospitali ya Mawenzi baada ya kumalizika zoezi la Chama Cha Mapinduzi kutoa msaada wa Blabketi, Mashuka na Vyandarua katika hospitali hiyo.

Katibu wa Umoja Wa Vijana CCM Wilaya ya Moshi Mjini Ndugu Joel Makwaia, akiwaaga wauguzi wa hospitali ya Mawenzi baada ya kumalizika zoezi la Chama Cha Mapinduzi kutoa msaada wa Blabketi, Mashuka na Vyandarua katika hospitali hiyo.

Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu