Ijumaa, 8 Aprili 2016

BREAKING NEWZZZ; ASENGA ABUBAKAR ASHINDA KESI YA PINGAMIZI, AMBWAGA LIJUA LIKALI KESI YA UBUNGE LEO

Aliyekuwa  Mgombea Ubunge wa CCM jimbo la Kilombero na Kaimu Katibu Idara ya Hamasa, Sera, Utafiti na MawasilUVCCM TAIFA, Ndugu Abubakar D. Asenga.

ASANTE MWENYEZI MUNGU
NAWASHUKURU WANASHERIA WANGU HASA Onesmo Mpenzile.

Leo tumeshinda Mapingamizi ya Mbunge Lijua Likali wa Jimbo la Kilombero alioweka Chini ya Adv. Tundu Lisu akitaka kesi yetu itupiliwe mbali.

Hivyo kesi ya msingi inaendelea kwa kadiri mahakama itakavyo panga na kwa mashahidi elfu 45 tulionao ambao ni wapiga kura wetu tunaimani mahakama itatenda haki na uchaguzi kurudiwa Kilombero.

Mtoto wa Fundi Cherahani.
Asenga A.D
0715429738
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu