Ijumaa, 7 Oktoba 2016

TANZANIA YA VIWANDA: MKOA WA SIMIYU KUZINDUA VIWANDA VIWILI JUMA HILI

SIMIYU YA R.C MTAKA YENYE VIWANDA YAWADIA 

Katika  hali ambayo watu wengi hawakutarajia ni Mkoa wa Simiyu kuanza uzalishaji wa viwanda vidogo vidogo.

Ndoto hii ya Mkuu wa Mkoa wa Simiyu Ndg Antony Mtaka sasa Yaanza Kutimia.

Tarehe 11 mwezi Octoba Historia kwa wana Maswa na Meatu Mkoani Simiyu  itaandikwa  kwa Kiwanda cha Kwanza cha kusindika maziwa Mkoani Simiyu na Kiwanda Cha Utengenezaji wa Chaki  vitazinduliwa na Mhe Waziri wa Sera, Bunge, Kazi, Vijana, Ajira na Walemavu
Jenista Mhagama.

Hii ni kuendana na Kauli Mbiu ya Mkuu wa Mkoa isemayo "ONE DISTRICT ONE PRODUCT"

AkizungumzaMkuu wa Mkoa  Ndg Antony Mtaka aliwataka wana Meatu na Maswa Mkoani Simiyu kuunga Mkono jitihada hizo Kwa wananchi Kutunza na Kununua Kwa wingi Bidhaa zitakazo zalishwa na Viwanda Hivyo kwani kufanya hivyo kutasaidia kupunguza Tatizo la Ajira Kwa Vijana Mkoani Simiyu.



Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu