Ijumaa, 30 Desemba 2016

UVCCM CUP YAIVA, KAIRUKI AMWAGA VIFAA VYA MICHEZO KWA VIJANA WA SAME



Tukiwa tunaelekea katika michuano ya  LIGI YA VIJANA CUP itakayo anza kurindima katika ngazi za Wilaya,Mkoa,Kanda hadi kufikia kilele chake Taifa Mnamo tareh 5/02/2017.

Mapema ya leo Mh Angellah Kairuki Waziri wa nchi Ofisi ya Rais Utumishi ambae pia ni kamanda wa Uvccm Wilaya ya Same akiwa ndiye mzamini rasmi wa ligi Wilayani humo amekabidhi vifaa vya Michezo kwa timu 49 zitakazoshiriki ligi ya mpira wa miguu Wilayani Same.

    Akizungumza mara baada ya kugawa vifaa ivyo Mh Angellah Kairuki Waziri wa nchi Ofisi ya Rais Utumishi ambae pia ni kamanda wa Uvccm Wilayani humo akizungumza na viongozi na wachezaji wa timu hizo pamoja na kuwatakia maandalizi mema ya michuano hiyo  amewaeleza yakuwa  ''Ufunguzi wa ligi hii unarajiwa kufanyika tar 3/01/2017 ambapo Mgeni Rasmi atakuwa ni  Mh Anastanzia Wambura Naibu waziri Vijana, Habari, Utamaduni na Michezo''.

 Mh Angellah Kairuki Waziri wa nchi Ofisi ya Rais Utumishi ambae pia ni kamanda wa Uvccm Wilaya. Na ndie mdhamini wa ligi hii Wilayani humo wa tatu kushoto akikabidhi jezi mbalimbali kwa viongozi wa kamati ya ligi wilayani Same.
  Mh Angellah Kairuki Waziri wa nchi Ofisi ya Rais Utumishi ambae pia ni kamanda wa Uvccm Wilaya. Na ndie mdhamini wa ligi hii wilayan Same wa nne kushoto akikabidhi vifaa vya kingo za uwanja kwa viongozi wa kamati ya ligi wilayan same.
  Mh Angellah Kairuki Waziri wa nchi Ofisi ya Rais Utumishi ambae pia ni kamanda wa Uvccm Wilaya. Na ndie mdhamini wa ligi hii wa Nne kushoto akikabidhi Vibendera kwa malefa watakao ongoza Vijana Cup Wilayan Same.
Jezi na Vifaa mbali mbali vya michezo vilivyo tolewa leo na  Mh Angellah Kairuki Waziri wa nchi Ofisi ya Rais Utumishi ambae pia ni kamanda wa Uvccm Wilaya. Na ndie mdhamini wa ligi wilayani Same itakayo funguliwa na  Mh:Anastanzia Wambura Naibu waziri Vijana, Habari, Utamaduni na Michezo Tareh 3mwezi 1mwaka2017.


Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu