Jumatano, 26 Aprili 2017

ZIARA YA KAIMU MKUU WA IDARA UVCCM JOKATE MWENGELO YAVUNA WANACHAMA WAPYA 680 DODOMA

 
 Kaimu Mkuu wa Idara ya Uhamasishaji na Chipukizi Ndg:Jokate Urban Mwengelo wa Nne kulia akiwasili kata ya Hombolo  alipokwenda kukabidhi kadi kwa wanachama wapya.
 Kaimu Mkuu wa Idara ya Uhamasishaji na Chipukizi Ndg:Jokate Urban Mwengelo akishangiliwa na wanafunzi makada wa chama cha mapinduzi katika chuo cha Serikali za Mitaa kilichopo Mkoani Dodoma katika kata ya Hombolo
  Kaimu Mkuu wa Idara ya Uhamasishaji na Chipukizi Ndg:Jokate Urban Mwengelo akishukuru jambo mara baaada ya kuwasili katika eneo hilo kata ya Hombolo
  Kaimu Mkuu wa Idara ya Uhamasishaji na Chipukizi Ndg:Jokate Urban Mwengelo akizungumza  na vijana na wanachama wa chama cha mapinduzi kata ya Hombolo  mkoan Dodoma
   Kaimu Mkuu wa Idara ya Uhamasishaji na Chipukizi Ndg:Jokate Urban Mwengelo akitoa kadi kwa  wanachama wapya wa chama cha mapinduzi kata ya Hombolo  mkoan Dodoma
 Wanachama wapya wakiala kiapo cha chama
Kaimu Mkuu wa Idara ya Uhamasishaji na Chipukizi Ndg:Jokate Urban Mwengelo akitoa kadi kwa  wanachama wapya wa chama cha mapinduzi kata ya Hombolo Mjini  mkoan Dodoma
   Kaimu Mkuu wa Idara ya Uhamasishaji na Chipukizi Ndg:Jokate Urban Mwengelo wa pili kulia akimuaga mwenyekiti wa UWT kata ya Hombolo Mjini .


   Kaimu Mkuu wa Idara ya Uhamasishaji na Chipukizi Ndg:Jokate Urban Mwengelo akizungumza na Wanachama wa UVCCM Chuo kikuu UDOM  Mkoan dodoma.
 Makada wa chama cha Mapinduzi wakijiselfii na kaimu Mkuu wa Idara ya Uhamasishaji na Chipukizi
 MJumbe wa Baraza kuu Uvccm Taifa kupitia Mkoa wa Dodoma Ndg:Egla Mamoto akizungumza katika Mkutano wa Wanachama kata ya Chang'ombe.
    Kaimu Mkuu wa Idara ya Uhamasishaji na Chipukizi Ndg:Jokate Urban Mwengelo akizungumza na Wanachama wa UVCCM na CCM Kata ya Chan'gombe  Mkoan dodoma.
Kaimu Mkuu wa Idara ya Uhamasishaji na Chipukizi Ndg:Jokate Urban Mwengelo akitoa kadi kwa mmoja kati ya wanachama wapya Kata ya Chan'gombe  Mkoan dodoma.picha na (FAHADISIRAJI)
Share:
UVCCM TANZANIA. Inaendeshwa na Blogger.

Gadget

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

Mdau Janza fomu hii

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *

Followers

Google+ Followers

WANAOPERUZI KWA SIKU

VideoBar

Maudhui haya bado hayapatikani kupitia miunganisho iliyosimbwa kwa njia fiche.

YALIYOMO

Follow us by Email

FAHADI SIRAJI

FAHADI SIRAJI
Mtengenezaji na Msimamizi Mkuu wa Blog hii

WAJUMBE WA BARAZA KUU UVCCM TAIFA

IKO KATIKA MAREKEBISHO

My Blog List

Translate/chagua lugha

MAKATIBU WAKUU WA ZAMANI UVCCM

Kumbukumbu la Blogu